Machweo bandani

Standard

Vikombe viwili vya Kahawa.

Nimekimbia mbio za nyika
Nimekanyaga nge na nyoka
Nimekimbia jangwa na milima
Nimekimbia, ikinyesha, ukivuma.

Nimekwepa mishale na manati
Nimehepa bunduki kwa bahati
Nimeponea mawe ya umati
Nimejongea hata giza tititi

Nimejificha kama fungo
Nimelikinga jua kwa ungo
Nimejibanza kama panya
Nimeziba kila mwanya

Nimefungua kila mlango
Nimepangua kila mpango
Nimesambua kila ngoma
Nimeambua vingi viweo

Kumi na mbili kawika jimbi
Mie huyoo kima cha mbilimbi
Bandani mie huyo nimeingia
Kimbia kote kimbia penzi kigoni lakunyatia.

© Paul Mndima  June 28, 2017

https://mwalimu255blog.wordpress.com

View original post

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s